LỚP TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG K07A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KÊNH THÔNG TIN LỚP TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG K07A - Kênh thông tin tối mật

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Thất nghiệp rồi ! Hehe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
aminosa
Hạ sĩ
Hạ sĩ
aminosa

Tên thật : Trung Hiếu
Nam
Công việc : Sinh Viên
Tài năng của aminosa Danh vọng:52%/1000%
Tài năng:34%/100%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeTue Nov 08, 2011 4:23 pm

Sau nhiều ngày học việc tại Sacombank thì cuối cùng tớ đã xin thôi việc. Lí do: Thích thì nghỉ Laughing . ...vì thấy bản thân thiếu năng lực làm việc.
Sáng hôm đó, một ngày trời u ám, mây bay mù mịt, mưa rơi sối sả, cả thành phố chìm đắm trong mưa...như ngày tận thế. Tớ bước vào NH để xin nghỉ học việc. Có lẽ NH cũng bất ngờ lắm, vì thấy ai cũng chăm chú nhìn rồi cùng đặt ra 1 câu hỏi:"Tại sao?"
Giờ thì lại bắt đầu tìm kiếm một công việc mới phù hợp hơn, quay về với vạch xuất phát.
Hôm nay viết bài này để thông báo với thân bằng, bạn hữu gần xa rằng Tớ Đang Thất Nghiệp haha:
Mọi người, ai có tâm sự gì, đang làm việc hay... thất nghiệp như tớ thì vào viết vài lời nhé. Dạo này Forum ế bài viết quá bom . Hic hic
doanfab
Học viên 2
Học viên 2

Tên thật : doan
Nữ
Công việc : Hiện tại là chưa có, hic
Tài năng của doanfab Danh vọng:8%/1000%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeTue Nov 08, 2011 8:11 pm

đang định lên vay một ít về chống đói thế mà bác Hiếu lại nghỉ việc rùi, chắc bác bị bóc lột dữ wa hả? hic! Mong bác mau tìm được việc làm mới!
Thienha_vodich
Binh bét
Binh bét
Thienha_vodich

Tên thật : Lang Nhat Ben
Nữ
Công việc : CEO-CFO-CIO
Tài năng của Thienha_vodich Danh vọng:20%/1000%
Tài năng:36%/100%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 7:12 pm

Tjm dc vjec moj chua Hjeu?Cau that dang kham phuc day,co cho lam tot the ma con xjn ngj.Caj nay chak to xjn thua cau.Lj do xjn ngj vjec cua cau khjen to kung chang mun xjn vjec nh nua roj.
aminosa
Hạ sĩ
Hạ sĩ
aminosa

Tên thật : Trung Hiếu
Nam
Công việc : Sinh Viên
Tài năng của aminosa Danh vọng:52%/1000%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 5:12 pm

Có gì đâu mà phải vậy. Nếu có cơ hội thì cứ làm chứ. Tớ không làm nữa vì có 1 số riêng thôi. Bây giờ tớ đi xin việc khác để làm. Nếu muốn làm NH thì phải đợi thêm 2 năm nữa tớ mới đi làm được. Nhưng nếu trong 2 năm tới mà công việc ổn định, thuận lợi thì tớ k quay lại làm NH nữa. Smile
Có nhiều con đường để đi mà. Đâu nhất thiết phải đi theo 1 lối chứ.
Thienha_vodich
Binh bét
Binh bét
Thienha_vodich

Tên thật : Lang Nhat Ben
Nữ
Công việc : CEO-CFO-CIO
Tài năng của Thienha_vodich Danh vọng:20%/1000%
Tài năng:36%/100%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeWed Dec 07, 2011 10:39 pm

Công ty Cổ phần MISA lại đang tuyển dụng. Công ty này khá hoành tráng và ấn tượng về cả sản phẩm, văn hóa, dịch vụ và nhân sự nữa. Chỉ có điều ở chi nhánh Buôn Ma Thuột không nhận ứng viên tốt nghiệp tài chính ngân hàng nữa. Với lý do được cho biết là sinh viên tài chính ngân hàng "làm không đạt": trước đã tuyển nhiều nhưng các ứng viên sau một thời gian ngắn làm ở đó đều nghỉ việc, có lẽ là họ lo ngại về sự gắn bó của nhân viên với công ty. Hơi đáng tiếc cho công ty và cho ứng viên nào có nhu cầu nhỉ.....
thanhbinhpham89
Học viên 2
Học viên 2
thanhbinhpham89

Tên thật : Phạm Thị Thanh Bình
Nữ
Công việc : t8m
Tài năng của thanhbinhpham89 Danh vọng:5%/1000%
Tài năng:35%/100%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 12:12 pm

cậu tìm được việc mới chưa cậu?
tình hình dạo này của cậu thế nào rồi?
Sponsored content

Tài năng của Sponsored content Danh vọng:%/1000%
Tài năng:%/100%

Thất nghiệp rồi ! Hehe _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thất nghiệp rồi ! Hehe   Thất nghiệp rồi ! Hehe I_icon_minitime

Thất nghiệp rồi ! Hehe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang