LỚP TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG K07A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KÊNH THÔNG TIN LỚP TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG K07A - Kênh thông tin tối mật

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Khoảng lặng!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tigon xanh
Hạ sĩ
Hạ sĩ
tigon xanh

Tên thật : Nguyễn Thị Lê Hiền
Nữ
Công việc : Nhân viên công ty cổ phần hàng không Air Mekong - Chi nhánh Dak Lak
Tài năng của tigon xanh Danh vọng:78%/1000%
Tài năng:34%/100%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 11:51 pm

Đã đi liên hoan lớp về! Không như mình tưởng tượng cái cảnh ai ai cũng nước mắt đầm đìa, khóc sướt mướt vì sắp phải xa nhau, mọi người đều hân hoan, vui vẻ. Ai nấy cũng đều diện cho mình bộ trang phục mà mình cho là ưng ý nhất, nhất là các bạn nữ, áo váy xúng xính làm cho các bạn nam phải điêu đứng. Riêng lớp trưởng, vẫn bộ đồ đi học thường ngày, quần tây - áo sơ mi. Đơn giản, lịch sự mà lại rất thân thuộc. Từ lúc nào rồi mà mình thấy thần tượng lớp trưởng ghê. Cảm giác lớp trưởng giống như người anh cả trong gia đình vậy. Một gia đình 71 người con. Ối sặc, sao nhà này không kế hoạch hóa nhỉ?! Question
Còn Hiền Hòa nay làm MC, đeo cái cà- ra- vát nhỏ nhỏ màu đen, thấy ra dáng phết. Cái giọng Huế của bạn, lúc trước mình không thích lắm, vậy mà hôm đi thi, ngồi t8m 1 hồi, thấy cũng dễ nghe, dễ mến ghê! Vậy ra ai cũng duyên nhỉ.
Cái nhóm Linh, Thắm, Thu, ... hôm nay rất nhiệt tình nhé! Mình để ý thấy mấy bạn uống khiếp lắm, chúc hết bàn này đến bàn khác, cười đùa vui vẻ, không như cái vẻ mặt nghiêm trang mà hay bắt gặp ở trên lớp đâu. Hì hì. Nhất là nhỏ Linh, lúc mới năm nhất, năm hai, chưa chơi nhiều, thấy xa cách mà lạnh lùng sao áh! Mà khi chơi rồi thì ôi thôi, xì tin lắm nhá! Đúng là không nên đánh giá người khác bằng vẻ bề ngoài. Nhỉ?
Đội quân nhí nhố hôm nay nhập tiệc khá muộn, tuy nhiên vẫn giữ vững phong độ, la ó rất khí thế. Có lẽ là bàn sôi động nhất của lớp A. An, Huyền, Lâm, Loan,...Ai cũng váy. Ai cũng xinh. Và vẫn rất quậy phá! Xứng đáng là các nữ quái của TC A. Àh, trong nhóm còn có Quỳnh lên góp vui ca khúc gắn liền với tên tuổi" Cô gái đến từ hôm qua", phần biểu diễn được mọi người cổ vũ rất nhiệt tình. Đối với riêng mình, mình cảm thấy Quỳnh là người hát ca khúc này hay nhất mà mình từng nghe. Khoái thật!
Hôm nay Tuyền và Nghiệp mặc đồ rất giống chú rể nhá, 2 người mặc thêm 2 cái áo ghi - lê đen bên ngoài chiếc áo sơ mi, trông giống như đồng phục vậy. Thấy ngộ ngộ, mà cũng bùn cười. Àh không, hơi hơi bùn cười. Hahaa. Hôm nay Nghiệp say thì phải, thấy mặc đỏ dzữ luôn, mà đi đứng loạng choạng nữa. Không biết vì vui nên uống nhiều hay vì có tâm trạng?! Vì mình thấy hôm nay bạn Nhàn không đi nên tung hứng, đoán lung tung, trúng không trúng thì trật. Hì
Anh em sinh đôi Cương, Cường, cả Cường dẹo nữa, khen mình xinh. Biết 80% là ton hót. Tuy nhiên vẫn rất thix. Con gái mà, nghe khen khoái lắm! Không giấu được nên cười tít mắt ngay. Laughing
Đang ngồi tự dưng"Cộp", sặc, ai lại gõ vào đầu mình thế này? Quay sang hóa ra là Hữu Thanh - làn da nâu. Anh chàng Quảng Ngãi này có cái gì đó rất bình dị nên mình thấy thân thiết lắm, mặc dù trên lớp chẳng mấy khi nói chuyện. Mà tại sao hắn lại gõ đầu mình nhỉ? Láo thật! Có cơ hội, ngta sẽ gõ lại đấy nhé! Liệu mà chuẩn bị đi! Gru gru...
Hà chẳng uống được bia, vậy mà hôm nay cũng uống chút chút nhờ sự"khiêu khích" của cô Hằng, thế là cái mặt đỏ bừng bừng. Trông ngố dễ sợ! Cả Thảo nữa, uống chút xíu là 2 má hây hây ngay. Nhìn giống búp bê gỗ ở Nga ghê! Chẳng nhớ tên loại búp bê đó, chỉ nhớ con nào cũng đc ngta tô thêm 2 cái má hồng thôi.
Bạn Thanh, bạn Đoan hôm nay mặc váy trông lạ lắm. Thêm 1 chút phấn, 1 chút son, 1 chút cao cao là thấy khác ngay. Nhìn lần 1 lại muốn liếc nhìn thêm lần 2. Hihe
Bạn Trang chọn cho mình chiếc váy xanh và áo khoác màu kem. Cái dáng tròn tròn vậy mà mặc váy vô cũng thấy dễ thương ghê! Nhưng mình thích hôm nay bạn mặc quần hơn, vì như vậy sẽ dụ bạn biểu diễn tiết mục nhảy aerobic. Mình chưa được thấy tận mắt nên cũng mong chờ lắm!
Lúc kia, thấy ai cũng chúc tụng vui vẻ quá, lăng xăng chạy qua bàn bạn Luân, Tú,...Hic hic, thế là bị bắt uống bia cho bằng đc, mà phải 100% mới chịu. Hic, uống xong suýt nôn tại bàn, may mà nín kịp để vô nhà vệ sinh. Nếu không thì mất mặt chết! Nếu trường hợp đó xảy ra, lỗ đâu cho mình độn thổ nhỉ?
Tiệc hôm nay rất đông, tuy nhiên lại không đủ. Mình không thấy Bình, Hải, Diệu Trang, Huyền Trang, Thảo, Hoài, ... Không biết vì lí do gì nhỉ? Tiếc cho mấy bạn quá!
Đông là vậy. Vui là vậy. Nhưng có vài giây nước mắt chực ứa ra. Mình có cái cảm giác bồi hồi, luyến tiếc. Ngay trước mắt là cảnh mọi người đông vui, quây quần, nhưng sau đó thì sẽ ra sao? Sao không cho được cái hội trường này vào tủ đá nhỉ? Khoảng không gian và thời gian này sẽ đông lại. Tốt nhỉ?! Ôi thôi cái cảnh chia tay sao mà làm cho mình buồn quá! Chỉ muốn 1 điều ước nhỏ thôi " Thời gian xin hãy 1 lần ngừng trôi!"
doanfab
Học viên 2
Học viên 2

Tên thật : doan
Nữ
Công việc : Hiện tại là chưa có, hic
Tài năng của doanfab Danh vọng:8%/1000%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 3:37 pm

hi! Hum ni mới tham gia 4rum. Cảm giác trước hiện tại: vui. Cảm giác hiện tại: hơi tiếc vì k tham gia sớm hơn. Liên hoan rất vui và pài của bạn Hiền hay quá. Đáng lẽ phải làm nhà văn He he. Mong các bạn lớp mình ai cũng vui vẻ từ nay đến cuối cuộc đời!!!!hi hi!!!!!
okita souji
Học viên 1
Học viên 1
okita souji

Tên thật : okita
Nữ
Công việc : tcnh
Tài năng của okita souji Danh vọng:4%/1000%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 5:02 pm

h mới biết tài năng nha! Đặc biệt là cái đoạn... hehe. nghe mát lòng ghê pirat
cuong_px007
Binh nhì
Binh nhì
cuong_px007

Tên thật : pham xuan cuong
Nam
Công việc : vo cong roi nghe
Tài năng của cuong_px007 Danh vọng:35%/1000%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 5:05 pm

okta la ai the.. ten that la j? khai mau
okita souji
Học viên 1
Học viên 1
okita souji

Tên thật : okita
Nữ
Công việc : tcnh
Tài năng của okita souji Danh vọng:4%/1000%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 5:06 pm

chú c hỏi gì chị thế.hehe
Laughing
cuong_px007
Binh nhì
Binh nhì
cuong_px007

Nam

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 5:11 pm

thời gian thì vẫn cứ trôi theo quy luật của nó, chúng ta không thể làm gì cho thời gian ngừng trôi cả. Vậy mỗi người hãy lưu giữ nhưng kỷ niệm thật đẹp của nhau nhé! Yêu tất cả chúng mày TCNHK07A ơi.. hixx
cuong_px007
Binh nhì
Binh nhì
cuong_px007

Nam

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 6:15 pm

ban THanh nha' dam Xung chi. voi C ha

banghiep2010
Tân binh
Tân binh
banghiep2010

Tên thật : nguyen van nghiep
Nam
Công việc : sinh vien
Tài năng của banghiep2010 Danh vọng:17%/1000%
Tài năng:36%/100%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 11:54 am

Leo tủ ăn đu đủ
thanhtuyen77
Tân binh
Tân binh
thanhtuyen77

Tên thật : Nguyễn Thanh Tuyền
Nam
Công việc : rong chơi nuôi gia đình
Tài năng của thanhtuyen77 Danh vọng:15%/1000%
Tài năng:36%/100%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 2:55 pm

Viết hay lắm! còn bạn nghiệp bình luận gì mà chẳng ai hiểu chỉ mình tôi hiểu.hehe
f0r3v3r_1909
Hạ sĩ
Hạ sĩ
f0r3v3r_1909

Tên thật : Thanh nhàn
Nữ
Công việc : sinh vien
Tài năng của f0r3v3r_1909 Danh vọng:50%/1000%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 8:01 pm

bữa đó không đi gặp mặt được mọi người bùn nhỷ!!! mong rằng sau nàysẽ có nhìu dịp để lớp mình có thể gặp nhau!!!
thanhbinhpham89
Học viên 2
Học viên 2
thanhbinhpham89

Tên thật : Phạm Thị Thanh Bình
Nữ
Công việc : t8m
Tài năng của thanhbinhpham89 Danh vọng:5%/1000%
Tài năng:35%/100%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitimeWed Apr 18, 2012 11:29 am

Haizzzzzzzzzz.
Đọc bài của pạn Hiền bùn quá.
Ngày đó không đi được, đã thấy tiếc. Đọc xong lại càng tiếc hơn. Hi vọng có ngày 71 mạng lớp mình tụ họp.
Hi.
Sponsored content

Tài năng của Sponsored content Danh vọng:%/1000%
Tài năng:%/100%

Khoảng lặng! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng!   Khoảng lặng! I_icon_minitime

Khoảng lặng!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang